Handvirka skurðarborðið frá TY hentar fyrir brjóst- og kviðarholsaðgerðir, háls-, nef- og eyrnalækningar, fæðingar- og kvensjúkdómalækningar, þvagfæralækningar og bæklunarlækningar o.s.frv.
Ramminn, súlan og botninn eru úr ryðfríu stáli, auðvelt að þrífa og tæringarþolin.
Vélræna skurðarborðið er hækkað og lækkað með olíudælu sem gengur vel og er örugg og áreiðanleg. Allar aðrar hreyfingar eru stjórnaðar með vélrænum gírum.
Þetta vökvastýrða skurðarborð krefst þess að hægt sé að brjóta niður, draga frá og taka af fótleggina, og það er auðvelt að stilla það. Það er með T-laga botni.
1.Snúningsfall
Hægt er að snúa handvirka skurðarborðinu um 360° og læknar geta stillt hornið eftir líkamsstöðu sinni meðan á aðgerð stendur, sem eykur skurðarrýmið til muna. (Valfrjálst)
2.Fljótleg skipti yfir í sveigjanlega stöðu
Skurðborðið þarfnast 200°útskot (beygja) á borðfletinum í einu með því að stjórna handfanginu, sem hægt er að nota til að koma í staðinn fyrir lendarbrú.
3. Tvöfalt borðplata
Borðplatan krefst tvílaga samsettrar borðplötu, lágs röntgengeislunarstuðuls og háskerpu sjónarhornsáhrifa.
4. Ryðfrítt stál efni
Ramminn, botninn, lyftistöngin og aðal gírkassinn eru öll úr 304 ryðfríu stáli, sem er auðvelt að þrífa og skrúbba, sýru- og tæringarþolið, sem tryggir að það ryðgar aldrei.
5. Vökvakerfis- og handvirk stilling
Lyfting og lækkun vökvastýriborðsins er með olíudælu sem gengur vel, er örugg og áreiðanleg. Allar aðrar hreyfingar eru stjórnaðar af vélrænum gírkassa.
Pmælieiningar
| Líkanhlutur | TY handvirkt skurðarborð |
| Lengd og breidd | 2020 mm * 500 mm |
| Hæð (upp og niður) | 1010 mm / 760 mm |
| Höfuðplata (upp og niður) | 45°/70° |
| Bakplata (upp og niður) | 75°/ 15° |
| Fótleggur (upp/niður/út) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Öfug Trendelenburg | 25°/ 25° |
| Hliðarhalla (vinstri og hægri) | 20°/ 20° |
| Hækkun nýrnabrúar | ≥110 mm |
| Dýna | Minni dýna |
| Aðalefni | 304 ryðfrítt stál |
| Hámarksburðargeta | 200 kg |
| Ábyrgð | 1 ár |
SStaðlað fylgihlutir
| Nei. | Nafn | Magn |
| 1 | Svæfingarskjár | 1 stykki |
| 2 | Líkamsstuðningur | 1 par |
| 3 | Armstuðningur | 1 par |
| 4 | Öxlhvíld | 1 par |
| 5 | Hnékrukka | 1 par |
| 6 | Festingarklemma | 1 sett |
| 7 | Dýna | 1 sett |