TF vökvakerfi fyrir kvensjúkdómaskurðaðgerðir. Húsið, súlan og botninn eru öll úr ryðfríu stáli, með miklum vélrænum styrk, tæringarþol og henta vel til þrifa og sótthreinsunar.
Þetta vökvastýrða aðgerðarborð fyrir kvensjúkdóma er staðalbúnaður með öxlhlíf, axlaról, handfangi, fótahlíf og pedalum, óhreinindaskál með sigti og valfrjálsum kvensjúkdómaskoðunarljósi.
Hægt er að stilla hæð vökvakerfisins fyrir kvensjúkdómaskurðaðgerðir með pedalum og halla rúmsins með því að hrista handfangið.
Þegar bremsan er stigin á lækkar fasti botninn neðst á rúminu, sem eykur snertiflötinn við gólfið og tryggir stöðugleika rúmsins.
Það er mikið notað í kvensjúkdómalækningum, fæðingarlækningum, þvagfæralækningum og endaþarmsaðgerðum.
1. Ryðfrítt stál efni
Aðalhluti, hliðarteinar, lyftistala og botn vökvakerfis kvensjúkdómaskurðarborðsins eru úr hágæða 304 ryðfríu stáli, með miklum vélrænum styrk, tæringarþol og auðvelda þrif.
2. Breitt borðflöt
Breidd yfirborðs vökvakerfis kvensjúkdómaskurðborðsins getur orðið 600 mm, sem er mjög þægilegt fyrir fólk með ákveðna líkamsgerð og eykur þægindi.
3. Fjölhæfur fylgihlutir
Auk hefðbundinna axlarhlífa eru axlarólar, handföng, fótahlífar, fótapedalar, ruslskál og ljós fyrir kvensjúkdómaskoðun einnig fáanlegt sem valfrjáls valkostur.
4. Einstakur fastur fótur
Einstakur fastur fótur á skurðarborði eykur snertiflötinn við jörðina og tryggir stöðugleika vökvakerfisins í kvensjúkdómadeildinni.
Færibreytur
| Líkanhlutur | TF vökvakerfi fyrir kvensjúkdómaaðgerðir |
| Lengd og breidd | 1800mm * 600mm |
| Hæð (upp og niður) | 900mm / 680mm |
| Trendelenburg/Öfug Trendelenburg | 8°/ 20° |
| Bakplata (upp og niður) | 70°/ 11° |
| Spenna | 220V/110V |
| Tíðni | 50Hz / 60Hz |
| Dýna | Óaðfinnanleg dýna |
| Aðalefni | 304 ryðfrítt stál |
| Hámarksburðargeta | 173 kg |
| Ábyrgð | 1 ár |
SstaðallAukahlutir
| Nei. | Nafn | Magn |
| 1 | Armstuðningur | 1 par |
| 2 | Handfang | 1 par |
| 3 | Fótplata | 1 stykki |
| 4 | Dýna | 1 sett |
| 5 | Úrgangslaug | 1 stykki |
| 6 | Festingarklemma | 1 par |
| 7 | Hnékrukka | 1 par |
| 8 | Pedal | 1 par |