Þetta rafvökvaknúna skurðarborð er skipt í fimm hluta: höfuðhluta, bakhluta, rasshluta og tvo aðskiljanlega fótleggjahluta.
Trefjaefni með mikilli ljósgegnsæi ásamt 340 mm láréttri rennslu tryggir að enginn blindur blettur myndist við röntgengeislaskönnun.
Þetta rafvökvaknúna skurðarborð er búið tvöföldu stjórnkerfi til að tryggja vandræðalausa notkun.
Það er hægt að útbúa það með fjölnota höfuðgrind og bæklunargrind.
Einn hnappur til að endurstilla stöðuna í upphaflega lárétta stöðu. Rafknúin fótabretti með einum hnappi sparar mikinn tíma og getur beygt og öfugt.
Það hentar fyrir ýmsar skurðaðgerðir, svo sem kviðarholsaðgerðir, fæðingar-, kvensjúkdóma-, háls-, nef- og eyrnalækningar, þvagfæraskurðlækningar, endaþarms- og bæklunarskurðlækningar o.s.frv.
1.Lengri og breiðari borðflötur
Lengd rafvökvastýrðs skurðarborðs getur náð 2180 mm og breiddin getur náð 550 mm, sem hentar þörfum sumra sérstakra hópa og getur einnig gert sjúklinginn þægilegri.
2. Tvöfalt stjórnkerfi
Rafvökvastýrða skurðarborðið er búið tvöföldu aðalstýringar-/aukastýringarkerfi til að tryggja vandræðalausa notkun.
3. Beygja og endurbeygja og endurstilla með einum hnappi
Einhnapps endurstillingaraðgerð, getur endurheimt upprunalega lárétta stöðu, einhnapps beygju og öfug beygju
4. Valfrjáls rafmagnsstilltur fótaplata
Innbyggð mátbygging fótaplötunnar getur stillt hana rafknúið, sem sparar verulega tíma við að stilla stöðuna.
5. Innbyggð endurhlaðanleg rafhlaða
Rafknúna og vökvastýrða skurðarborðið TDY-Y-2 er búið afkastamikilli endurhlaðanlegri rafhlöðu sem dugar í 50 aðgerðir. Það er einnig með riðstraumsstraum til að tryggja hámarksöryggi.
Pmælieiningar
| FyrirmyndVara | TDY-Y-2 rafvökvastýrt skurðarborð |
| Lengd og breidd | 2160 mm * 550 mm |
| Hæð (upp og niður) | 1100 mm / 690 mm |
| Höfuðplata (upp og niður) | 18° 45° |
| Bakplata (upp og niður) | 85°/ 40° |
| Fótleggur (upp/niður/út) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Öfug Trendelenburg | 28°/ 28° |
| Hliðarhalla (vinstri og hægri) | 18°/ 18° |
| Hækkun nýrnabrúar | 100mm |
| Lárétt renna | 340 mm |
| Núllstaða | Einn hnappur, staðalbúnaður |
| Beygja/viðbragð | Samsett aðgerð |
| Röntgenborð | Valfrjálst |
| Stjórnborð | Staðall |
| Neyðarstöðvunarhnappur | Staðall |
| Rafmótorkerfi | Chaoger frá Taívan |
| Spenna | 220V/110V |
| Tíðni | 50Hz / 60Hz |
| Orkugeta | 1,0 kW |
| Rafhlaða | Já |
| Dýna | Minni dýna |
| Aðalefni | 304 ryðfrítt stál |
| Hámarksburðargeta | 200 kg |
| Ábyrgð | 1 ár |
Afylgihlutir
| Nei. | Nafn | Magn |
| 1 | Svæfingarskjár | 1 stykki |
| 2 | Líkamsstuðningur | 1 par |
| 3 | Armstuðningur | 1 par |
| 4 | Stuðningur við öxl | 1 par |
| 5 | Stuðningur við fætur | 1 par |
| 6 | Handfang nýrnabrúar | 1 stykki |
| 7 | Dýna | 1 sett |
| 8 | Festingarklemma | 8 stykki |
| 9 | Langur festingarklemmur | 1 par |
| 10 | Fjarstýring | 1 stykki |
| 11 | Raflína | 1 stykki |
| 12 | Vökvakerfisolía | 1 olíudós |