Rafmagns vökvastýriborðið TDY-Y-1 notar innflutta rafmagnsvökvagírskiptingu sem kemur í stað hefðbundinnar rafmagnsstönggírskiptingartækni.
Staðsetningarstillingin er nákvæmari, hreyfingarhraðinn er jafnari og stöðugri og afköstin eru áreiðanleg og endingargóð.
Y-laga botninn tryggir stöðugleika og nægilegt pláss fyrir fætur.
Þýðingaraðgerð og gegnsæ rúmborð, búin C-boga, getur framkvæmt röntgenmyndatöku af öllum líkamanum.
Tvöfalt stjórnkerfi, auk handstýrðrar fjarstýringar, er útbúið með neyðarstjórnkerfi í dálki. Endurstillingaraðgerð með einum takka tryggir skilvirkni í vinnu læknisins.
Þetta rafvökvastýrða skurðarborð hentar fyrir ýmsar skurðaðgerðir, svo sem kviðarholsskurðaðgerðir, fæðingar-, kvensjúkdóma-, nef-, eyrna- og nefskurðaðgerðir, þvagfæraskurðaðgerðir, endaþarms- og bæklunarskurðaðgerðir o.s.frv.
1.Tvöfalt stjórnkerfi
Rafknúna og vökvastýrða skurðarborðið TDY-Y-1 hefur tvöfalda stjórnunaraðferð, önnur er með snúrustýringu með sjálfvirkri endurstillingu á stigi með einum takka. Hin er neyðarstýringarkerfi fyrir dálka. Tvö sett af sjálfstæðum stýrikerfum með sömu virkni tryggja að neyðarstýringarkerfið geti enn starfað áreiðanlega þegar snúrustýringin bilar, sem tryggir örugga notkun skurðarborðsins.
2. Fáanlegt fyrir röntgenmyndatöku
Borðplata rafmagns-vökvaknúinna skurðstofuborðsins getur hleypt af röntgengeislum og leiðarlína er sett upp neðst á borðinu til að flytja röntgenfilmukassana.
3. Samhæft við C-boga
Rafknúna lárétta hreyfingarslagið er 340 mm, sem veitir nákvæmt og þægilegt staðsetningarrými fyrir C-bogann og getur framkvæmt röntgenmyndatöku af öllum líkamanum án þess að hreyfa sjúklinginn.
4. Endurhlaðanlegar rafhlöður
Rafknúna og vökvaknúna skurðarborðið TDY-Y-1 er búið afkastamiklum endurhlaðanlegum rafhlöðum sem geta fullnægt þörfum ≥50 aðgerða og tryggir að það virki án utanaðkomandi aflgjafa. Endurhlaðanlega rafhlaðan þarfnast engra viðhalds og hægt er að nota hana í langan tíma. Á sama tíma er hægt að nota riðstraum til að veita raforku til að tryggja hámarksöryggi.
5.One-hnappurResetFverkun
Nýja endurstillingaraðgerðin með einum hnappi einfaldar flóknar aðgerðir
Færibreytur
| Líkanhlutur | TDY-Y-1 Rafknúið og vökvastýrt skurðarborð |
| Lengd og breidd | 1960 mm * 500 mm |
| Hæð (upp og niður) | 1090mm / 690mm |
| Höfuðplata (upp og niður) | 60°/ 85°/0° |
| Bakplata (upp og niður) | 85°/ 40° |
| Fótleggur (upp/niður/út) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Öfug Trendelenburg | 28°/ 28° |
| Hliðarhalla (vinstri og hægri) | 18°/ 18° |
| Hækkun nýrnabrúar | 100mm |
| Lárétt renna | 340 mm |
| Núllstaða | Einn hnappur, staðalbúnaður |
| Beygja/viðbragð | Samsett aðgerð |
| Röntgenborð | Valfrjálst |
| Stjórnborð | valfrjálst |
| Neyðarstöðvunarhnappur | Valfrjálst |
| Rafmótorkerfi | Chaoger frá Taívan |
| Spenna | 220V/110V |
| Tíðni | 50Hz / 60Hz |
| Orkugeta | 1,0 kW |
| Rafhlaða | Já |
| Dýna | Minni dýna |
| Aðalefni | 304 ryðfrítt stál |
| Hámarksburðargeta | 200 kg |
| Ábyrgð | 1 ár |
SStaðlað fylgihlutir
| Nei. | Nafn | Magn |
| 1 | Svæfingarskjár | 1 stykki |
| 2 | Líkamsstuðningur | 1 par |
| 3 | Armstuðningur | 1 par |
| 4 | Stuðningur við öxl | 1 par |
| 5 | Stuðningur við fætur | 1 par |
| 6 | Fótplata | 1 par |
| 7 | Handfang nýrnabrúar | 1 stykki |
| 8 | Dýna | 1 sett |
| 9 | Festingarklemma | 8 stykki |
| 10 | Fjarstýring | 1 stykki |
| 11 | Raflína | 1 stykki |
| 12 | Vökvakerfisolía | 1 olíudós |