Öll lok eru úr 304 ryðfríu stáli, auðvelt að þrífa og sótthreinsa.
Trefjaefni með mikla ljósgegndræpi hentar vel til notkunar í röntgengeislum.
Breikkari dýnuhönnun gerir sjúklingum kleift að liggja þægilegra á skurðarborðinu.
Rafvökvastýrða skurðarborðið TDY-G-1 notar háþróað vökvastýringarkerfi, áreiðanlega rafsegulventla og olíudælur frá Taívan, sem tryggir hljóðláta og stöðuga afköst.
1.Ultra-lágtPstaða
2. Tvöfaldur sameiginlegur höfuðplata
3.Búlt-í nýrumBhryggur
4. Innbyggð endurhlaðanleg rafhlaða
5. Vélrænar bremsur
| Líkanhlutur | TDY-G-1 Rafknúið og vökvakerfis OR borð |
| Lengd og breidd | 2080 mm * 550 mm |
| Hæð (upp og niður) | 820mm / 520mm |
| Höfuðplata (upp og niður) | 45°/ 90° |
| Bakplata (upp og niður) | 80°/ 20° |
| Fótleggur (upp/niður/út) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Öfug Trendelenburg | 20°/ 20° |
| Hliðarhalla (vinstri og hægri) | 15°/ 15° |
| Hækkun nýrnabrúar | 110 mm |
| Rafmótorkerfi | Chaoger frá Taívan |
| Spenna | 220V/110V |
| Tíðni | 50Hz / 60Hz |
| Orkugeta | 1,0 kW |
| Rafhlaða | Já |
| Dýna | Minni dýna |
| Aðalefni | 304 ryðfrítt stál |
| Hámarksburðargeta | 200 kg |
| Ábyrgð | 1 ár |
SStaðlað fylgihlutir
| Nei. | Nafn | Magn |
| 1 | Svæfingarskjár | 1 stykki |
| 2 | Líkamsstuðningur | 1 par |
| 3 | Armstuðningur | 1 par |
| 4 | Stuðningur við öxl | 1 par |
| 5 | Stuðningur við fætur | 1 par |
| 6 | Fótstuðningur | 1 par |
| 7 | Handfang nýrnabrúar | 1 stykki |
| 8 | Langur festingarklemmur | 1 par |
| 9 | Festingarklemma | 8 stykki |
| 10 | Handfjarstýring | 1 stykki |
| 11 | Raflína | 1 stykki |
| 12 | Pedal | 1 par |