Færanlega skurðarborðið TDY-2 er með rúmi og súlu úr 304 ryðfríu stáli, auðvelt í þrifum og mengunarvarna.
Borðflöturinn er skipt í fimm hluta: höfuðhluta, bakhluta, rasshluta og tvo lausa fætur.
Hægt er að færa TDY-2 færanlega skurðarborðið yfir 340 mm, sem veitir gott sjónarhorn fyrir C-bogann meðan á aðgerð stendur, og það er hægt að nota með röntgenfilmukössum.
Tvöfaldur höfuðgafl, stillanleg fótagafl með gasfjöðrun. Notið hljóðlát hjól frá þýskum framleiðanda. Einnig er hægt að endurstilla með einum hnappi, festa með einum hnappi og koma í veg fyrir festingu.
Þetta fjölnota rafmagnsskurðarborð hentar fyrir ýmsar skurðaðgerðir, svo sem kviðarholsskurðaðgerðir, fæðingar-, kvensjúkdóma-, háls-, nef- og eyrnaskurðaðgerðir, þvagfæraskurðaðgerðir, endaþarms- og bæklunarskurðaðgerðir o.s.frv.
1.Tvöfaldur liðhausplata
Tvöföld höfuðplata þessa rafmagnsaðgerðarborðs getur stillt hæð höfuðgaflsins frjálslega, sem gerir sjúklingnum kleift að hafa þægilegan höfuðhalla þegar hann framkvæmir aðgerðir í mismunandi stöðum.
2. Fótplata getur verið rafstýrð eða gasfjöðruð
Hægt er að stjórna fótaplötunni með gasfjöðri eða uppfæra hana í rafstýringu.
3. Valfrjálst tvöfalt stjórnkerfi
Handstýringin og valfrjáls stjórnborð bjóða upp á tvöfalda vernd við skurðaðgerðir.
4.Stórir hjólar
Innflutt þýsk TENTE hjól, slitsterk og hljóðlát.
5. Innbyggð endurhlaðanleg rafhlaða
Rafmagnsaðgerðarborðið TDY-2 er búið afkastamikilli endurhlaðanlegri rafhlöðu sem dugar í 50 aðgerðir. Það er einnig með riðstraumsstraum til að tryggja hámarksöryggi.
6.Fleiri valmöguleikar
Valfrjáls endurstilling með einum hnappi, jákvæð beygja og öfug beygjuaðgerð.
Pfæribreytur:
| FyrirmyndVara | TDY -2 færanlegt rafmagnsaðgerðarborð |
| Lengd og breidd | 2100mm * 550mm |
| Hæð (upp og niður) | 1000 mm / 700 mm |
| Höfuðplata (upp og niður) | 45° 90° |
| Bakplata (upp og niður) | 90°/ 17° |
| Fótleggur (upp/niður/út) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Öfug Trendelenburg | 25°/ 25° |
| Hliðarhalla (vinstri og hægri) | 15°/ 15° |
| Hækkun nýrnabrúar | ≥110 mm |
| Lárétt renna | 345 mm |
| Beygja/viðbragð | Samsett aðgerð |
| Röntgenborð | Valfrjálst |
| Stjórnborð | Staðall |
| Rafmótorkerfi | Jiecang |
| Spenna | 220V/110V |
| Tíðni | 50Hz / 60Hz |
| Orkugeta | 1,0 kW |
| Rafhlaða | Já |
| Dýna | Minni dýna |
| Aðalefni | 304 ryðfrítt stál |
| Hámarksburðargeta | 200 kg |
| Ábyrgð | 1 ár |
Staðlað fylgihlutir
| Nei. | Nafn | Magn |
| 1 | Svæfingarskjár | 1 stykki |
| 2 | Líkamsstuðningur | 1 par |
| 3 | Armstuðningur | 1 par |
| 4 | Stuðningur við öxl | 1 par |
| 5 | Stuðningur við fætur | 1 par |
| 6 | Fótstuðningur | 1 par |
| 6 | Handfang nýrnabrúar | 1 stykki |
| 7 | Dýna | 1 sett |
| 8 | Festingarklemma | 8 stykki |
| 9 | Langur festingarklemmur | 1 par |
| 10 | Handfjarstýring | 1 stykki |
| 11 | Raflína | 1 stykki |