Rafmagnsaðgerðarborðið TDY-1 notar rafmagnsstýrikerfi með ýtastöng til að tryggja að það geti framkvæmt ýmsar líkamsstöðustillingar meðan á aðgerð stendur, þar á meðal lyftingu borðsins, halla fram og aftur, halla til vinstri og hægri, brjóta saman og færa bakplötuna.
Þetta fjölnota rafmagnsskurðarborð hentar fyrir ýmsar skurðaðgerðir, svo sem kviðarholsskurðaðgerðir, fæðingar-, kvensjúkdóma-, háls-, nef- og eyrnaskurðlækningar, þvagfæraskurðlækningar, endaþarms- og bæklunarskurðlækningar o.s.frv.
1. Fáanlegt í röntgengeislun
PFCC borðplata er hægt að nota fyrir röntgenmyndatöku meðan á aðgerð stendur. Rafmagnsaðgerðarborðið TDY-1 er hægt að færa meira en 300 mm, sem veitir gott sjónarhorn fyrir C-bogann meðan á aðgerð stendur og er hægt að nota með röntgenfilmukössum.
2. Valfrjálst tvöfalt stjórnkerfi
Handstýringin og valfrjáls stjórnborð bjóða upp á tvöfalda vernd við skurðaðgerðir.
3. Innbyggð endurhlaðanleg rafhlaða
Rafmagnsaðgerðarborðið TDY-1 er búið afkastamikilli endurhlaðanlegri rafhlöðu sem dugar í 50 aðgerðir. Það er einnig með riðstraumsstraum til að tryggja hámarksöryggi.
4. Innbyggð nýrnabrú
Innbyggð lendarbrú, þægileg fyrir lækna til að framkvæma gall- og nýrnaaðgerðir
Færibreytur
| Líkanhlutur | Rafmagns skurðarborð TDY-1 |
| Lengd og breidd | 2070mm * 550mm |
| Hæð (upp og niður) | 1000 mm / 700 mm |
| Höfuðplata (upp og niður) | 45°/ 90° |
| Bakplata (upp og niður) | 75°/ 20° |
| Fótleggur (upp/niður/út) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Öfug Trendelenburg | 25°/ 25° |
| Hliðarhalla (vinstri og hægri) | 15°/ 15° |
| Hækkun nýrnabrúar | ≥110 mm |
| Lárétt renna | 300 mm |
| Beygja/viðbragð | Samsett aðgerð |
| Röntgenborð | Valfrjálst |
| Stjórnborð | Staðall |
| Rafmótorkerfi | Jiecang |
| Spenna | 220V/110V |
| Tíðni | 50Hz / 60Hz |
| Orkugeta | 1,0 kW |
| Rafhlaða | Já |
| Dýna | Minni dýna |
| Aðalefni | 304 ryðfrítt stál |
| Hámarksburðargeta | 200 kg |
| Ábyrgð | 1 ár |
Staðlað fylgihlutir
| Nei. | Nafn | Magn |
| 1 | Svæfingarskjár | 1 stykki |
| 2 | Líkamsstuðningur | 1 par |
| 3 | Armstuðningur | 1 par |
| 4 | Stuðningur við öxl | 1 par |
| 5 | Stuðningur við fætur | 1 par |
| 6 | Fótstuðningur | 1 par |
| 6 | Handfang nýrnabrúar | 1 stykki |
| 7 | Dýna | 1 sett |
| 8 | Festingarklemma | 8 stykki |
| 9 | Langur festingarklemmur | 1 par |
| 10 | Handfjarstýring | 1 stykki |
| 11 | Raflína | 1 stykki |