1.Mjög lág staða
Hægt er að stilla lágmarkshæð augnskurðarborðsins upp í 500 mm. Þekkt rafsegulstýringarkerfi er stöðugt, áreiðanlegt og hljóðlaust við notkun. Þetta er besti kosturinn fyrir augn- og háls-, nef- og eyrnaaðgerðir.
2.Fjarlægjanleg höfuðplata
Fjarlægjanlegur höfuðplata er auðveldlega stjórnaður með vélrænum gír.
Íhvolf hönnunin í miðjum höfuðgaflspúðanum uppfyllir kröfur um vinnuvistfræði.
3. Breitt yfirborð
Yfirborðsbreiddin getur náð 550 mm, sem gerir sjúklingnum kleift að liggja á henni þægilegra
4. Sveigjanlegur fótrofi
Hægt er að stilla hornið á bakplötunni og fótplötunni með fótrofanum, sem er þægilegt fyrir lækninn að stilla stöðu sjúklingsins í bestu mögulegu stöðu meðan á augnlæknisaðgerð stendur.
5. Krónublaðabremsa
Vélrænar bremsur með pedalbremsum eru hraðari, þægilegri, öruggari og áreiðanlegri.
6. Valfrjáls læknastóll
Læknastóllinn getur stillt armpúða, bakstuðning og sætishæð.
Færibreytur
| Líkanhlutur | TDG-2 rafknúið augnskurðarborð |
| Lengd og breidd | 2080 mm * 550 mm |
| Hæð (upp og niður) | 700mm / 500mm |
| Höfuðplata (upp og niður) | 45°/ 90° |
| Bakplata (upp og niður) | 45°/ 20° |
| Fótleggur (upp og niður) | 45°/ 20° |
| Lárétt renna | 300 mm |
| Rafmótorkerfi | Jiecang |
| Spenna | 220V/110V |
| Tíðni | 50Hz / 60Hz |
| Orkugeta | 1,0 kW |
| Rafhlaða | Já |
| Dýna | Minni dýna |
| Aðalefni | 304 ryðfrítt stál |
| Hámarksburðargeta | 200 kg |
| Ábyrgð | 1 ár |
Staðlað fylgihlutir
| Nei. | Nafn | Magn |
| 1 | Innrennslisstöng | 1 sett |
| 2 | Armbretti | 1 par |
| 3 | Tækjabakki | 1 sett |
| 4 | Festingarklemma | 1 sett |
| 5 | Dýna | 1 sett |
| 6 | Fótskiptari | 1 sett |