Rafknúna skurðarborðið TDG-1 hefur fimm meginaðgerðahópa: rafknúna stillanlega rúmhæð, halla fram og aftur, halla til vinstri og hægri, hækka bakplötu og bremsa.
Fallegt útlit, búkurinn, botninn, lyftistálinn og hliðarteinar þessa rafknúna stýrikerfis eru allir úr hágæða ryðfríu stáli, með mikilli frágangi, tæringarþol og miklum vélrænum styrk.
Stilla snjallt ýmsar stöður rafmagnsstýriborðsins með einum hnappi. Það notar rafmagnsstýribúnað frá LINAK, sem er hljóðlátur, nákvæmur og með lágum viðhaldskostnaði. Stór hjólahönnun, hljóðlát og með jarðskjálftavörn.
Þetta rafmagnsskurðarborð hentar fyrir ýmsar skurðaðgerðir, svo sem kviðarholsskurðaðgerðir, fæðingar-, kvensjúkdóma-, háls-, nef- og eyrnaskurðaðgerðir, þvagfæraskurðaðgerðir, lystarstolsskurðaðgerðir og bæklunarskurðaðgerðir o.s.frv.
1.AhornóttAleiðréttingarwmeðGas Ssprettur
Bæði bak- og fótleggjaliðir TDG-1 rafmagnsskurðarborðsins eru búnir gasfjöðrum sem styðja ýmsar stillingar á mjúkan, hljóðlátan og titringslausan hátt, en vernda jafnframt liðamótin á áhrifaríkan hátt og koma í veg fyrir að sjúklingurinn detti.
2.Rafmagns línulegur stýribúnaður frá LINAK
Notkun rafknúinna ýtastönga útrýmir þörfinni fyrir lækna til að stjórna stöðu skurðarborðsins handvirkt. Aðeins þarf að halda á fjarstýringunni, sem er auðvelt og sparar vinnu. Í samanburði við viðhald eftir sölu á vökvastýrðu skurðarborði dregur rafknúna skurðarborðið einnig verulega úr viðhaldskostnaði eftir sölu. Meðan á stillingarferlinu stendur er hægt að staðsetja rafknúna ýtastöngina nákvæmar og stillingarferlið er afar hljóðlátt.
3. Y-gerð grunnur
Rúmbotninn er með Y-laga hönnun, sem ekki aðeins samræmist vinnuvistfræðilegri hönnun, eykur stöðugleika rafmagnsskurðarborðsins, heldur veitir einnig meira pláss fyrir fætur sjúkraliða, sem gerir sjúkraliðum kleift að nálgast sjúklinginn betur.
4. Fjölhæfur fylgihlutir
Búin axlarólum, úlnliðsólum, fótleggsólum og líkamsólum til að tryggja að sjúklingar í svæfingu detti ekki á meðan aðgerð stendur. Fótleggjaplöturnar, armpúðarnir, líkamsstuðningarnir og fótleggsstuðningarnir eru allir búnir minnisfroðupúðum til að tryggja þægindi við aðgerðina og eðlilega blóðrás líkamsvökva meðan á aðgerð stendur.
5. Lhönnun á stærri hjólum
Grunnurinn á vélræna rafmagnsaðgerðarborðinu er hannaður með stórum hjólum (þvermál≥100 mm), sem er sveigjanlegt til hreyfingar. Hjólin lyftast þegar þau hemlast, rúmbotninn er í góðri snertingu viðjörðina og stöðugleikinn er góður.
6. Innbyggð rafhlaða
Ef rafmagnsleysi verður getur innbyggða rafhlaðan stutt 50 aðgerðir.
Pmælieiningar
| FyrirmyndVara | TDG-1 rafmagnsaðgerðartafla |
| Lengd og breidd | 2050mm * 500mm |
| Hæð (upp og niður) | 890 mm / 690 mm |
| Höfuðplata (upp og niður) | 60°/ 60° |
| Bakplata (upp og niður) | 90°/ 17° |
| Fótleggur (upp/niður/út) | 30°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Öfug Trendelenburg | 25°/ 11° |
| Hliðarhalla (vinstri og hægri) | 20°/ 20° |
| Hækkun nýrnabrúar | ≥110 mm |
| Beygja/viðbragð | Samsett aðgerð |
| Stjórnborð | Valfrjálst |
| Rafmótorkerfi | Linak |
| Spenna | 220V/110V |
| Tíðni | 50Hz / 60Hz |
| Orkugeta | 1,0 kW |
| Rafhlaða | Já |
| Dýna | Minni dýna |
| Aðalefni | 304 ryðfrítt stál |
| Hámarksburðargeta | 200 kg |
| Ábyrgð | 1 ár |
SStaðlað fylgihlutir
| Nei. | Nafn | Magn |
| 1 | Svæfingarskjár | 1 stykki |
| 2 | Líkamsstuðningur | 1 par |
| 3 | Armstuðningur | 1 par |
| 4 | Stuðningur við fætur | 1 par |
| 5 | Handfang nýrnabrúar | 1 stykki |
| 6 | Dýna | 1 sett |
| 7 | Handfjarstýring | 1 stykki |
| 8 | Raflína | 1 stykki |