LEDD500700C+M vísar til tvöfaldrar hvelfingar LED-ljóss fyrir skurðstofu.
Innbyggt myndavélakerfi og utanaðkomandi skjár er hægt að nota í þjálfunarskyni. Þetta gerir kleift að fylgjast með og taka upp aðgerðir.
■ kviðarhols-/almennar skurðaðgerðir
■ kvensjúkdómafræði
■ hjarta-/æða-/brjóstholsaðgerðir
■ taugaskurðlækningar
■ bæklunarlækningar
■ áverkalækningadeild / bráðaaðgerðadeild
■ þvagfæraskurðlækningar / TURP
■ augnlækningar
■ speglun Æðamyndataka
1. Myndavélakerfi
Innbyggð myndavél, engin þörf á að hengja hana upp með öðrum örmum.
2. Þessi ljós fyrir skurðstofuna tekur myndir og skilar þeim hratt og í háum gæðum. Þökk sé 10x ljósopsaðdrátt er hægt að skoða myndirnar úr öllum áttum.
3. Þessi ljósabúnaður fyrir skurðstofuna getur einnig tekið upp aðgerðina. Það er hægt að nota hann í þjálfunar- og námsskyni.
Eftirlitskerfi
1. Með því að útvarpa aðgerðinni getur LEDD500700C+M ljósið á skurðstofunni gert starfsfólki heilsugæslustöðvarinnar kleift að fylgjast með framvindu þinni án þess að rjúfa sótthreinsað svæðið.
2. Ljós á skurðstofu með innbyggðri myndavél og skjá veitir aðra yfirsýn yfir skurðhöfuðið svo að skurðlækningateymið geti deilt skurðaðgerðum um allan heim.
Færibreytas:
| Myndavél | |
| Upplausn | 210 megapixla 1920 (H) x 1080 (V) |
| Samskiptaháttur | RS232 |
| Samskiptareglur | HITACHI / SONY VISCA |
| Tengi | LVCMOS-36pFPC (YCbCr 4:2:2) samhæfni 110/LVDS 30P |
| Tegund skynjara | 1/2,9" CMOS/ 1/3" CMOS |
| Skannastilling | Stigvaxandi skönnun |
| Dag- og næturkerfi | Litur/svart og hvítt/sjálfvirkt |
| Lágmarkslýsing | Litur: 0,1Lux, svart og hvítt: 0,01Lux |
| Samstillingarstilling | samstilling milli |
| Myndbandsúttak | stafrænt merki |
| SNR | ≥50dB (AGC slökkt) |
| Linsa | |
| IRCUT | IRCUT tvöföld sía sjálfvirk rofi |
| Sjónrænar linsur | 10X f=5mm~50mm |
| sviðshorn | H: 51,8°(V))~5,86°(T) V: 39,1°(V)~4,4°(T) |
| Virkni | |
| lýsingarstilling | A/M |
| hvítt jafnvægi | Sjálfvirkt |
| Fókusstilling | A/M |
| ná stjórn | A/M |
| Myndáhrif | Sjálfvirkt/lit/svart-hvítt/negatívt |
| speglunarvirkni | Stuðningur (láréttur spegill + lóðréttur spegill) |
| myndaskiptingar | Stuðningur |
| Breiðvirk kraftmikil | D-WDR |
| DNR | 2D-DNR |
| rafrænn lokari | 1/30s~1/10.000s |
| andstæðahlutfall | Stillanlegt |
| mettun | Stillanlegt |
| Þokuvörn | Stuðningur |
| Jaðar | Stuðningur |
| Almenn forskrift | |
| Stærðir | 38,6 (B) * 41 (H) * 64,6 (L) mm |
| Vinnuhitastig/rakastig | ﹣10 ℃~50℃, 10% RH ~ 60% RH |
| Geymsluhiti/rakastig | ﹣20℃~60℃, 10% RH ~ 80% RH |
| aflgjafi | Jafnstraumur 12V ± 10% |
| orkunotkun | 3,5W HÁMARK |
| Nettóþyngd | 110 grömm |
Skjár
| Aðalbreyta | |
| Skjástærð | 21,5' |
| Baklýsingarstilling | LED-ljós |
| Sýningarsvæði | 475,2 mm (B) × 267,3 mm (H) |
| Hlutfallshlutfall | 16:9 |
| Hámarksupplausn | 1920×1080 |
| Skjálitur | 16,7 milljónir |
| Pixel Pitch | 0,2475(H)×0,2475(V) |
| Ljómi | 300cd/㎡ |
| Myndaandstæður | 1500:1 |
| Sjónarhorn | 850/850/750/650 |
| Svarstími | 8MS |
| Tíðni reits | 50Hz,60Hz,70Hz |
| Inntak og úttak | |
| SDI IN | 1 |
| SDI ÚTGANGUR | 1 |
| AV IN | 22 (2 × BNC) |
| AV ÚTGANGUR | 1 |
| S-myndband | 1 |
| VGA inntak | 1 |
| HDMI inntak | 1 |
| YPbPr/YCbCr inntak | 3(3×BNC) |
| RS232 inntak (valfrjálst) | 1 |
| Hljóðinntak | 1 |
| Hljóðútgangur | 1 |
| Litakerfi | PAL / NTSC / SECAM |
| OSD | |
| Tungumál | Kínverska/enska/franska/þýska/ítalska/spænska/ |
| Rafmagnsgjafi | |
| Kraftur | Jafnstraumur 12V,50/60Hz |
| Pmax | 35W-55W |
| Biðstöðuafl | 5W |