FD-G-2 fjölhæfa fæðingarbekkurinn er mikið notaður við fæðingar, kvensjúkdómaskoðanir og aðgerðir.
Húsið, súlan og botninn á rafmagnsborðinu eru úr 304 ryðfríu stáli, sem er tæringarþolið og auðvelt að þrífa.
Fótleggjaplöturnar eru færanlegar, sem stuðlar að bata eftir aðgerð.
Tvöfalt stjórnkerfi, ekki aðeins með handstýringu heldur einnig með fótrofa.
Fullt af aukahlutum, staðalbúnaður með fótstuðningi, pedalum, óhreinindaskál með síu og valfrjálsum ljósi fyrir kvensjúkdómaskoðun.
U-laga botninn stuðlar ekki aðeins að stöðugleika skurðarborðsins heldur veitir hann einnig nægilegt fótarými fyrir lækninn til að draga úr þreytu.
1.Tvöfalt stjórnkerfi
Handstýringin og fótrofinn framkvæma aukastýringu til að tryggja öryggi aðgerðarinnar og framkvæma ýmsar stöður.
2. Fjarlægjanleg fótplata
Fjarlægjanleg fótaplata rafknúna fæðingarbekksins auðveldar hvíld eftir aðgerð og dregur úr verkjum eftir aðgerð.
3.304 Ryðfrítt stál
Öll áklæði kvensjúkdómaskurðborðsins eru úr hágæða 304 ryðfríu stáli. Endingargott, auðvelt að þrífa og sótthreinsa.
4. U-laga botn
U-laga botn kvensjúkdómaborðsins eykur ekki aðeins snertiflötinn milli botnsins og gólfsins og gerir það stöðugra, heldur veitir það einnig nægilegt fótarými fyrir vinnu lækna til að draga úr þreytu.
5. Fjölhæfur fylgihlutir
Auk hefðbundinna axlarhlífa eru axlarólar, handföng, fótahlífar, fótapedalar, ruslskál og ljós fyrir kvensjúkdómaskoðun einnig fáanlegt sem valfrjáls valkostur.
Pfæribreytur:
| FyrirmyndVara | Rafmagns afhendingarborð FD-G-2 |
| Lengd og breidd | 1880mm * 600mm |
| Hæð (upp og niður) | 940 mm / 680 mm |
| Bakplata (upp og niður) | 45°10° |
| Sætisplata (upp og niður) | 20° 9° |
| Fótplata út á við | 90° |
| Spenna | 220V/110V |
| Tíðni | 50Hz / 60Hz |
| Rafhlaða | Já |
| Orkugeta | 1,0 kW |
| Dýna | Óaðfinnanleg dýna |
| Aðalefni | 304 ryðfrítt stál |
| Hámarksburðargeta | 200 kg |
| Ábyrgð | 1 ár |
SstaðallAukahlutir
| Nei. | Nafn | Magn |
| 1 | Armstuðningur | 1 par |
| 2 | Handfang | 1 par |
| 3 | Fótplata | 1 stykki |
| 4 | Dýna | 1 sett |
| 5 | Úrgangslaug | 1 stykki |
| 6 | Festingarklemma | 1 par |
| 7 | Hnékrukka | 1 par |
| 8 | Pedal | 1 par |
| 9 | Handfjarstýring | 1 stykki |
| 10 | Fótskiptari | 1 stykki |