Rafknúna kvensjúkdómaskoðunarborðið FD-G-1 er úr hágæða efnum og er tæringarþolið, sem hentar vel við daglega þrif og sótthreinsun sjúkrahússins.
Hægt er að stilla hæð skoðunarborðsins, halla bakborðsins og fótborðsins með fótrofanum.
Aukahlutirnir eru fullkomnir og eru axlarhlífar, axlarólar, úlnliðsólar, handföng, fótahlífar og óhreinindaskálar með sigtum sem staðalbúnaður.
Botn kvensjúkdómaskoðunarborðsins er U-laga, sem veitir rými fyrir fætur og fætur fyrir dagleg störf læknisins.
Þessi skurðstofubekkur fyrir kvensjúkdómaskoðun hentar ekki aðeins fyrir kvensjúkdómaskoðun heldur einnig fyrir þvagfæraskoðun hjá körlum.
1.Óaðfinnanleg froðudýna
Mótunardýnan á rafmagns kvensjúkdómaskoðunarborðinu notar nýjustu samfellda froðumyndunartækni sem eykur þægindi sjúklingsins verulega.
2.Tæringarþolið efni
Öll áklæði rafmagns kvensjúkdómaskoðunarborðsins eru úr fyrsta flokks efnum sem eru tæringarþolin, auðvelt að þrífa og sótthreinsa.
3. Fótstýring
Búin með fótrofa, stjórnaðu sveigjanlega ýmsum hreyfingum fæðingarskoðunarborðsins.
4.Fjölhæfur fylgihlutir
Auk hefðbundinna axlarhlífa eru axlarólar, handföng, fótahlífar, fótapedalar, ruslskál, ljós fyrir kvensjúkdómaskoðun eða læknastóll einnig fáanlegur sem valfrjáls valkostur.
Færibreytur
| FyrirmyndVara | Rafknúin kvensjúkdómaskoðunarborð FD-G-1 |
| Lengd og breidd | 1800mm * 550mm |
| Hæð (upp og niður) | 950mm / 680mm |
| Trendelenburg / Öfug Trendelenburg | 14°/ 17° |
| Bakplata (upp og niður) | 60°/10° |
| Rafmótorkerfi | Jiecang |
| Spenna | 220V/110V |
| Tíðni | 50Hz / 60Hz |
| Orkugeta | 1,0 kW |
| Rafhlaða | Já |
| Dýna | Óaðfinnanleg dýna |
| Aðalefni | ABS |
| Hámarksburðargeta | 150 kg |
| Ábyrgð | 1 ár |
SstaðallAukahlutir
| Nei. | Nafn | Magn |
| 1 | Armstuðningur | 1 par |
| 2 | Fótplata | 1 sett |
| 3 | Dýna | 1 sett |
| 4 | Handfang | 1 par |
| 5 | Fótskiptari | 1 sett |